Mga Sangay

DOHA Branch (Ali Bin Abdulla St.)

Lokasyon: Ali Bin Abdullah St, Old Al Ghanim, Doha

Tel: +974 44383222 | Fax: +974 44383258 / 9

Email: doha@gulfexchange.com.qa 

Oras:Saturday to Thursday: 08 am – 08 pm
Friday: 08 – 11 am, 03 – 08 pm


Tingnan sa Mapa

DUKHAN Branch

Lokasyon: Dukhan Souq, Dukhan

Tel: +974 44383286 | Fax No: +974 44711450

Email: dukhan@gulfexchange.com.qa

Timings:
Saturday to Thursday: 08 am – 07 pm
Friday: 02 – 08 pm


Tingnan sa Mapa

INDUSTRIAL AREA Branch

Lokasyon: Al-Attiyah Market, Industrial Area

Tel: +974 44383213 | Fax: +974 44501652

Email: industrial@gulfexchange.com.qa

Timings:
Saturday to Thursday: 08 am – 08 pm
Friday: 08 – 11 am, 01 – 08 pm


Tingnan sa Mapa

MESAIEED Branch

Address: Dunes Mall, Mesaieed

Tel No: +974 44383297 | Fax No: +974 44760166

Email: mesaieed@gulfexchange.com.qa

Timings:
Saturday to Thursday: 08 am – 08 pm
Friday: 02 – 08 pm


Tingnan sa Mapa

RAYYAN Branch

Lokasyon: Al Mishal Complex, Al Shafi St, New Rayyan

Tel: +974 44383234 | Fax: +974 40297426

Email: rayyan@gulfexchange.com.qa

Timings:
Saturday to Thursday: 08 am – 08 pm
Friday: 08 – 11 am, 03 – 08 pm


Tingnan sa Mapa

BARWA Branch

Lokasyon: Barwa Village, Mesaimeer

Tel: +974 44383243 | Fax: +974 44151255

Email: barwa@gulfexchange.com.qa

Timings:
Saturday to Thursday: 08 am – 12 pm, 04 – 08 pm
Friday: 02 – 08 pm


Tingnan sa Mapa

ASIAN TOWN Branch

Lokasyon: Plaza Mall, Asian Town, Mesaimeer

Tel: +974 44383289 | Fax: +974 44652972

Email: asiantown@gulfexchange.com.qa

Timings:
Saturday to Thursday: 08 am – 09 pm
Friday: 08 – 11 am, 01 – 09 pm


Tingnan sa Mapa

SHAHANIYA Branch

Lokasyon: Al Dossari New Souq, Shahaniya

Tel: +974 44383217 | Fax: +974 40298628

Email: shahaniya@gulfexchange.com.qa

Timings:
Saturday to Thursday: 08 am – 08 pm
Friday: 08 – 11 am, 01 – 08 pm


Tingnan sa Mapa

RUWAIS Branch

Lokasyon: Al Ruwais Mall, Ruwais

Tel: +974 44293601 | Fax: +974 44117035

Email: ruwais@gulfexchange.com.qa

Timings:
Saturday to Thursday: 08 am – 12 pm, 04 – 08 pm
Friday: 02 – 08 pm


Tingnan sa Mapa

RAS LAFFAN Branch

Lokasyon: 1st Floor RLC Commercial Complex, Ras Laffan Industrial City

Tel: +974 44293632 | Fax: +974 44172685

Email: raslaffan@gulfexchange.com.qa

Timings:
Saturday to Thursday: 10 am – 07 pm
Friday: Closed


Tingnan sa Mapa