Mga Sangay

DOHA Branch (Ali Bin Abdulla St.)

Lokasyon: Ali Bin Abdullah St, Old Al Ghanim, Doha

Tel: +974 44383222 | Fax: +974 44383258 / 9

Email: doha@gulfexchange.com.qa 

 

Timings: 

Saturday to Thursday:08:00 AM-09:00 PM
Friday: 08:00 AM-11:00 AM, 02:00 PM-09:00 PM

 


Tingnan sa Mapa

INDUSTRIAL AREA Branch

Lokasyon: Al-Attiyah Market, Industrial Area

Tel: +974 44383213 | Fax: +974 44501652

Email: industrial@gulfexchange.com.qa

Timings:

Saturday to Thursday: 08:00 AM-10:00 PM

Friday: 08:00 AM- 11:00AM , 12:30 PM-10:00 PM


Tingnan sa Mapa

Address:-
Dunes Mall, Mesaieed

Tel No: +974 44383297 | Fax No: +974 44760166
Email: mesaieed@gulfexchange.com.qa

Timings:
Saturday to Thursday: 08:00 AM-08:00 PM
Friday: 01:00 PM-08:00 PM


Tingnan sa Mapa

RAYYAN Branch

Lokasyon: Al Mishal Complex, Al Shafi St, New Rayyan

Tel: +974 44383234 | Fax: +974 40297426

Email: rayyan@gulfexchange.com.qa

Timings:

Saturday to Thursday: 08:00 AM-09:00 PM
Friday: 08:00 AM-11:00 AM , 01:00 PM-09:00 PM


Tingnan sa Mapa

BARWA Branch

Lokasyon: Barwa Village, Mesaimeer

Tel: +974 44383243 | Fax: +974 44151255

Email: barwa@gulfexchange.com.qa

Timings:Saturday to Thursday:  08:00 AM-08:00 PM
Friday: 01:00 PM-08:00 PM


Tingnan sa Mapa

ASIAN TOWN Branch

Lokasyon: Plaza Mall, Asian Town, Mesaimeer

Tel: +974 44383289 | Fax: +974 44652972

Email: asiantown@gulfexchange.com.qa

Timings:

Saturday to Thursday: 08:00 AM-10:00 PM
Friday: 08:00 AM- 11:00 AM, 12:30 PM-10:00 PM


Tingnan sa Mapa

SHAHANIYA Branch

Lokasyon: Al Dossari New Souq, Shahaniya

Tel: +974 44383217 | Fax: +974 40298628

Email: shahaniya@gulfexchange.com.qa

Timings:

Saturday to Thursday: 08:00 AM-09:30 PM 
Friday: 08:00 AM- 11:00 AM, 12:30 PM-09:30 PM


Tingnan sa Mapa

RUWAIS Branch

Lokasyon: Al Ruwais Mall, Ruwais

Tel: +974 44293601 | Fax: +974 44117035

Email: ruwais@gulfexchange.com.qa

Timings:

Saturday to Thursday: 08:00 AM-12:00 PM,
04:00 PM-08:00 PM

Friday: 01:00 PM-08:00 PM


Tingnan sa Mapa

RAS LAFFAN Branch

Lokasyon: 1st Floor RLC Commercial Complex, Ras Laffan Industrial City

Tel: +974 44293632 | Fax: +974 44172685

Email: raslaffan@gulfexchange.com.qa

Saturday to Thursday: 08:00 AM-08:00 PM
Friday: 01:00 PM-08:00 PM


Tingnan sa Mapa

Sangay ng MANSOURA

Address: Malapit sa Mansoura Metro Station

Tel No: +974 44293660

Email: mansoura@gulfexchange.com.qa

Mga Oras:

Sabado hanggang Huwebes:08:00 AM-10:00 PM
Biyernes: 08:00 AM-11:00 AM, 01:00 PM-10:00 PM


Tingnan sa Mapa

Sangay ng Sailiya

Address: Sailiya Central Market(Vegetable Market), Malapit sa Fish Market at Al Meera.

Numero ng Telepono: +974 44293671 |Fax No: +974 44474941

Email: sailiya@gulfexchange.com.qa

Mga Oras:
Sabado- Huwebes: 08:00 AM-08:00 PM
Biyernes:01:00 PM-08:00 PM


Tingnan sa Mapa

Ang Sangay ng White Palace Metro Station

Ang White Palace Metro Station, Qatar

Tel No: +974 44293625 | Fax No: +974 40028151

Email: metro@gulfexchange.com.qa

Mga Oras:

Sabado hanggang Huwebes: 01:00 PM - 09:00 PM

Biyernes: Sarado


Tingnan sa Mapa

MEKAINES BRANCH

Address:-
Block - D, Shop - 22,23

Tel No: +974 4429 3650
Email: mekaines@gulfexchange.com.qa 

Timings:
Saturday to Thursday:08:00 AM-09:00 PM
Friday: 08:00 AM-11:00 AM, 01:00 PM-09:00 PM


Tingnan sa Mapa

UMM SALAL BRANCH

Address:-
Commercial Road Street No 674 
Zone 71 Building No 4

Tel No: +974 4429 3655
Email: ummsalal@gulfexchange.com.qa 

Timings:
Saturday to Thursday:08:00 AM-09:00 PM
Friday: 08:00 AM-11:00 AM, 01:00 PM-10:00 PM


Tingnan sa Mapa

OLD AIRPORT BRANCH

Address:-
Opposite to Al Mandrain and Truth Care Pharmacy 
Old Airport Commercial Street 

Tel No: +974 44293675
Email: oldairport@gulfexchange.com.qa 

Timings:
Saturday to Thursday: 08:00 AM-10:00 PM
Friday: 08:00 AM - 11:00 AM;01:00 PM - 10:00 PM


Tingnan sa Mapa

MUAITHER BRANCH

Address:-
Muaither Commercial Road
Zone No.53, Street No.740
Building No.81 

Tel No: +974 44293691
Email: muaither@gulfexchange.com.qa 

Timings:
Saturday to Thursday: 07:30 AM-10:00 PM
Friday: 07:30 AM - 11:00 AM;12:30 PM - 10:00 PM


Tingnan sa Mapa