Tawi zetu

Tawi la DOHA (Ali Bin Abdulla St.)

Anwani: Ali Bin Abdullah St, Old Al Ghanim, Doha

Simu No: +974 44383222 | Faksi: +974 44383258 / 9

Barua pepe: doha@gulfexchange.com.qa 

Muda:

Saturday to Thursday:08:00 AM-09:00 PM
Friday: 08:00 AM-11:00 AM, 02:00 PM-09:00 PM


Angalia Ramani

Tawi la ENEO LA UCHUMI

Anwani: Soko la Al-Attiyah, eneo la Viwanda

Simu No: +974 44383213 | Faksi No: +974 44501652

Barua pepe: industrial@gulfexchange.com.qa

Timings:

Saturday to Thursday: 08:00 AM-08:30 PM

Friday: 08:00 AM- 11:00AM , 12:30 PM-08:30 PM


Angalia Ramani

Tawi la MESAIEED

Anwani: Dunes Mall, Mesaieed

Simu No: +974 44383297 | Faksi No: +974 44760166

Barua pepe: mesaieed@gulfexchange.com.qa

Saturday to Thursday: 08:00 AM-08:00 PM
Friday: 02:00 PM-08:00 PM


Angalia Ramani

Tawi la RAYYAN

Anwani: Al Mishal Complex, Al Shafi St, New Rayyan

Simu No: +974 44383234 | Faksi No: +974 40297426

Barua pepe: rayyan@gulfexchange.com.qa

Timings:

Saturday to Thursday: 08:00 AM-09:00 PM
Friday: 08:00 AM-11:00 AM , 02:00 PM-09:00 PM


Angalia Ramani

Tawi la BARWA

Anwani: Kijiji cha Barwa, Mesaimeer

Simu No: +974 44383243 | Faksi No: +974 44151255

Barua pepe: barwa@gulfexchange.com.qa

Timings:

Saturday to Thursday:  08:00 AM-08:00 PM
Friday: 02:00 PM-08:00 PM


Angalia Ramani

Tawi la ASIAN TOWN

Anwani: Plaza Mall, Jiji la Asia, Mesaimeer

Simu No: +974 44383289 | Faksi No: +974 44652972

Barua pepe: asiantown@gulfexchange.com.qa

Timings:

Saturday to Thursday: 08:00 AM-09:00 PM
Friday: 08:00 AM- 11:00AM, 12:30 PM-09:00 PM


Angalia Ramani

Tawi la SHAHANIYA

Anwani: Al Dossari New Souq, Shahaniya

Simu No: +974 44383217 | Faksi No: +974 40298628

Barua pepe: shahaniya@gulfexchange.com.qa

Timings:

Saturday to Thursday: 08:00 AM-09:00 PM 
Friday: 08:00 AM- 11:00AM, 12:30 PM-09:00 PM


Angalia Ramani

Tawi la RUWAIS

Anwani: Al Ruwais Mall, Ruwais, Qatar

Simu No: +974 44293601 | Faksi No: +974 44117035

Barua pepe: ruwais@gulfexchange.com.qa

Timings:

Saturday to Thursday: 08:00 AM-12:00 PM, 04:00 PM-08:00 PM
Friday: 02:00 PM-08:00 PM


Angalia Ramani

RAS LAFFAN Branch

Address: 1st Floor RLC Commercial Complex, Ras Laffan Industrial City

Tel No: +974 44293632 | Fax No: +974 44172685

Email: raslaffan@gulfexchange.com.qa

Timings:
Saturday to Thursday: 10:00 AM-07:00 PM
Friday: Closed


Angalia Ramani

Tawi la MANSOURA

Anwani: Karibu na Mansoura Metro Station

Nambari ya simu: +974 44293660

Barua pepe: mansoura@gulfexchange.com.qa

Muda:

Jumamosi hadi Alhamisi:08:00 AM-09:00 PM
Ijumaa: 08:00 AM-11:00 AM, 01:00 PM-09:00 PM


Angalia Ramani

Tawi la Sailiya

Anwani: Soko Kuu la Sailiya (Soko la Mboga), Karibu na Soko la Samaki na Al Meera.

Nambari ya Simu: +974 44293671 |Nambari ya Faksi: +974 44474941

Barua pepe: sailiya@gulfexchange.com.qa

Muda:
Jumamosi- Alhamisi: 08:00 AM-08:00 PM
Ijumaa:4:00 PM-08:00 PM


Angalia Ramani

Tawi la White Palace Metro Station

Kituo cha metro cha White Palace, Qatar

Nambari ya simu: +974 44293625 | Nambari ya Faksi: +974 40028151

Barua pepe: metro@gulfexchange.com.qa

Muda:

Jumamosi hadi Alhamisi: 09:00 AM - 05:00 PM

Ijumaa: Imefungwa


Angalia Ramani